This is a route-map template for a railway in భారతదేశం.
|
|
|
|
|
|
ఉరాన్ సిటీ వైపునకు |
|
|
|
|
పన్వేల్ |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Khandeshwar |
|
|
|
|
Mansarovar |
|
|
|
|
Taloja River |
|
|
|
|
Kharghar |
|
|
|
|
CBD Belapur |
|
|
|
|
Nerul–Uran line | to Uran City | |
Western Line | to Dahanu Road | |
|
|
|
Seawoods-Darave |
planned extension to బోరివలీ |
|
|
|
Nerul |
గోరేగాం |
|
|
|
Juinagar |
రాం మందిర్ |
|
|
|
Trans-Harbour Line | to థానే | |
Jogeshwari |
|
|
|
సన్పాద |
Line 1 Andheri |
|
|
|
Vashi |
సహార్ విమానాశ్రయము విలే పార్లే |
|
|
|
Thane Creek |
Sahar Airport శాంతాక్రుజ్ |
|
|
|
Mankhurd |
Khar Road |
|
|
|
Govandi |
|
|
|
|
చెంబూర్ |
Bandra |
|
|
|
తిలక్ నగర్ |
Mithi River |
|
|
|
Central Line | to Thane and కర్జత్ | |
Mahim |
|
|
|
కుర్లా LTT Terminus |
Western Line | to చర్చ్గేట్ | |
|
|
|
|
Central line |
|
|
|
Chunabhatti |
King's Circle |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Vadala Road |
|
|
|
|
Sewri |
|
|
|
|
Cotton Green |
|
|
|
|
Reay Road |
|
|
|
|
Dockyard Road |
Central line |
|
|
|
|
|
|
|
|
Sandhurst Road |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Masjid |
Line 3 |
|
|
|
Mumbai CST |
|
|
|
|
|
|
|
|